Loading Programs and Courses

Upcoming Programs and Courses › Mọi trình độ/Căn bản/Thiền/Tư duy tích cưc

Programs and Courses Search and Views Navigation

Programs and Courses Views Navigation

List of Programs and Courses

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, August 3, 2020 @ 12:00 pm - Friday, August 7, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, August 7, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, August 9, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, August 10, 2020 @ 12:00 pm - Friday, August 14, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, August 21, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, August 23, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, September 4, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, September 6, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, September 11, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, September 13, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, September 18, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, September 20, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, September 21, 2020 @ 12:00 pm - Friday, September 25, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, September 25, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, September 27, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, September 28, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 2, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, October 5, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 9, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 9, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 11, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, October 12, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 16, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 16, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 18, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 23, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 25, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, November 9, 2020 @ 12:00 pm - Friday, November 13, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 13, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 15, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, November 16, 2020 @ 12:00 pm - Friday, November 20, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 20, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 22, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 27, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 29, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, December 11, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, December 13, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, December 14, 2020 @ 12:00 pm - Friday, December 18, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, December 18, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, December 20, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, December 21, 2020 @ 12:00 pm - Friday, December 25, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.