Program Calendar

Loading Programs and Courses

Upcoming Programs and Courses

List of Programs and Courses

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, September 21, 2020 @ 12:00 pm - Friday, September 25, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, September 25, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, September 27, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, September 28, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 2, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Mid Autumn Festival Weekend Retreat 2020

Friday, October 2, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 4, 2020 @ 12:00 pm

This weekend yoga retreat is for those looking for a relaxing, energizing, and recharging 3-day weekend retreat. It is designed to provide a full experience of Sivananda Yoga.

Thanh lọc cơ thể và phục hồi tự nhiên bằng Yoga

Monday, October 5, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 25, 2020 @ 12:00 pm

Hãy dành thời gian để thư giãn, phục hồi cơ thể và hòa mình vào thiên nhiên. Thanh lọc và phục hồi cơ thể là một việc làm quan trọng để có một sức khỏe tốt.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, October 5, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 9, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 9, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 11, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, October 12, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 16, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 16, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 18, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga cho sức khỏe toàn diện

Monday, October 19, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 23, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình này sẽ giúp bạn nhận ra những nguồn gốc gây nên căng thẳng trong đời sống hàng ngày và đưa ra những phương pháp của yoga giúp giải tỏa căng thẳng và nuôi dưỡng cái nhìn tích cực.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, October 23, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, October 25, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga và Ayurveda cho người mới bắt đầu

Monday, October 26, 2020 @ 12:00 pm - Friday, October 30, 2020 @ 12:00 pm

Ayurveda, ngành khoa học về sự sống, là một phương thức trị liệu cổ truyền của Ấn Độ. Đó có lẽ là hệ thống chăm sóc sức khỏe lâu đời nhất trên thế giới, bắt nguồn từ thời Vệ đà cách đây hơn 5000 năm.

Khóa đào tạo Giáo viên Yoga tháng 11 năm 2020

Saturday, November 7, 2020 @ 11:00 am - Sunday, December 6, 2020 @ 9:00 pm
|Recurring Programs and Courses (See all)

One event on Saturday, February 20, 2021 at 11:00 am

Trong khóa học 4 tuần này, học viên có thể thúc đẩy sự chuyển hóa bản thân sâu sắc thông qua thực hành chương trình yoga cổ điển. Bản chất tinh thần của yoga sẽ được truyền dạy thông qua các bài giảng chuyên sâu được chia sẻ từ trái tim tơí trái tim bởi các đệ tử cấp cao và các giáo viên giàu kinh nghiệm

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, November 9, 2020 @ 12:00 pm - Friday, November 13, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 13, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 15, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, November 16, 2020 @ 12:00 pm - Friday, November 20, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 20, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 22, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Yoga cho sức khỏe toàn diện

Monday, November 23, 2020 @ 12:00 pm - Friday, November 27, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình này sẽ giúp bạn nhận ra những nguồn gốc gây nên căng thẳng trong đời sống hàng ngày và đưa ra những phương pháp của yoga giúp giải tỏa căng thẳng và nuôi dưỡng cái nhìn tích cực.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, November 27, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, November 29, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Nutrition and Yoga Weekend Retreat

Friday, December 11, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, December 13, 2020 @ 12:00 pm

Learn how simple changes to daily diet and routine can positively impact your health and well-being.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, December 11, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, December 13, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Thiền định căn bản

Monday, December 14, 2020 @ 12:00 pm - Friday, December 18, 2020 @ 12:00 pm

Khóa thiền định này sẽ giới thiệu tới bạn những hướng dẫn cơ bản của thiền yoga cổ điển. Đây là một khóa học lý tưởng cho những người mới bắt đầu thiền.

Yoga Nghỉ Dưỡng Cuối Tuần

Friday, December 18, 2020 @ 12:00 pm - Sunday, December 20, 2020 @ 12:00 pm

Chương trình yoga nghỉ dưỡng cuối tuần dành cho những ai mong muốn tìm kiếm sự thư giãn, và tái nạp lại năng lượng trong 3 ngày cuối tuần.

Khóa Yoga cho người mới bắt đầu

Monday, December 21, 2020 @ 12:00 pm - Friday, December 25, 2020 @ 12:00 pm

Các Khóa Yoga cho người mới bắt đầu là khóa lý tưởng cho những người mới tập yoga hoặc những học viên đã thực hành nhưng muốn tìm hiểu thêm về Sivananda Yoga. Đến với khóa học này bạn sẽ được đắm mình trong lối sống yoga.

Yoga Teacher Training Course February 2021

Saturday, February 20, 2021 @ 11:00 am - Saturday, March 20, 2021 @ 9:00 pm

During the 4-week course students will practice the classical yoga curriculum which can promote deep personal transformation.

Share This